[Ảnh]Offline HAO UK-LONDON 22/12 - Xmas party - Hội Ngộ 3 "Ăn và Chơi"

Re: Offline HAO UK-LONDON 22/12 - Xmas party - Hội Ngộ 3 "Ăn và Chơi"

Hi anh Hà :) Dạo này em bận quá, hôm nọ anh gửi offline thì bạn em đọc được mới báo cho em.

Thế lịch là thứ bảy này hội họp à :) Tuần này em cũng chuyển nhà thứ 4, chắc lại bận rộn rồi.

Anh cho em 1 suất nhé. hihi, người khác được gặp "Sếp" nhiều chứ em chưa có dịp gặp anh nhỉ? Hẹn anh thứ 7 này anh em gặp nhau hàn huyên tý nhé !

Hi anh Hà :) Dạo này em bận quá, hôm nọ anh gửi offline thì bạn em đọc được mới báo cho em.

Thế lịch là thứ bảy này hội họp à :) Tuần này em cũng chuyển nhà thứ 4, chắc lại bận rộn rồi.

Anh cho em 1 suất nhé. hihi, người khác được gặp "Sếp" nhiều chứ em chưa có dịp gặp anh nhỉ? Hẹn anh thứ 7 này anh em gặp nhau hàn huyên tý nhé !

:) số phone trong hồ sơ của em đúng chứ? có gì gọi anh theo số em Quỳnh (+44.7900061633) nhé. Mai anh bay, tối 18 tới london, sáng 23 đi Paris rồi.

cTrang từ Finland qua Uk chơi a`??

anh Hoài nói đúng thế :D anh Hà sáng mai dẫn anh chị em đi tham gia demonstration phát a Hà nhờ ;) ...

Dân Haoer ở UK đc cái ăn chơi thì máu lên mạng thì lười :D Đến hôm nay mới lấy đc ảnh hôm Hội Ngộ up lên mọi người xem lấy lại tinh thần nhé :x

1. Nhân vật chính của buổi Hội Ngộ

2. Champagne nổ là điềm may mắn đấy nhé

3. Chị Phương 94-97 (càng ngày càng xinh :x)

4. Mấy anh em nhà này cười thì phớ lớ thôi rồi

5. Người mà ai cũng biết là ai đấy (ở ngoài còn xinh hơn :D)

6. Bạn Ngọc - Toán 95-98

7. Hội "chưa già", hay còn gọi là hội ăn ko kịp chớp mắt

8. Chanh và Quỳnh

9. Toàn cảnh 1 góc ăn uống

10. Hội 1 số... bô lão

11. Ưu tiên hội này chụp hơi nhiều

12. Lại nữa

13. Và nốt

Đến màn trò chơi rồi đi karaoke thì chắc ăn no quá ko ai chụp ảnh cả :(

Chỉnh sửa cuối:
ảnh máy nhân vật nào mà đẹp lung linh thế hả chị yêu ... tiếc quá e len London sau, ko tham gia đc haizzz :( ... cái phòng này hình như năm ngoái btc Trịnh mình ăn ở đây pk chị nhỉ :D nhớ thế ... sắp 1 năm Trịnh rồiiiiiiiii :D KL và cLắc vẫn ngồi đúng chỗ cũ của năm ngoái thì phải hehhe :D

:) chờ mỏi cổ mới thấy các gương mặt UK, ai cũng rạng ngời

cảm ơn Mai, các anh chủ quán, và các bạn đã có thể tới tham dự buổi gặp mặt.

Hẹn hò các em "nhỡ" dịp gặp mặt này, ở "lần sau" nhé :D

:x :x