Bình chọn bài hát Đợt 4 (29/03 - 02/04)

Bài hát yêu thích tuần 4 - 29/03 - 02/04

• Warm and Fuzzy

Votes: 40 7.5%
  • My Immortal

Votes: 5 0.9%
  • The World is not enough

Votes: 1 0.2%
  • Zombie

Votes: 11 2.1%
  • Một người đã xa

Votes: 35 6.6%
  • Ước mơ

Votes: 13 2.4%
  • Thiên đường gọi tên

Votes: 37 7.0%
  • Mãi Mãi

Votes: 158 29.7%
  • Lệ Buồn

Votes: 135 25.4%
  • Sét

Votes: 97 18.2%

• Total voters
    532
  • Poll closed .
Re: Bình chọn bài hát tuần 4 (29/03 - 02/04)

Anh thk nghe mấy bài của Tạ Châm Anh (sry chẳng có tẹo thông tin j về bạn này nên chẳng biết gọi là j :p). Hehehe,ko biết có xử lý j ko (lĩnh vực effect mình mù tịt :p) nhưng nói chung là ấn tượng :D

Anh vote phiếu thứ 127 cho: SBD G-08: Lệ Buồn của Duy Phúc và Việt Anh. Giọng Nam khá mạnh, tốt. Giọng nữ hình như lấy hơi bằng mũi!? khá chuyên nghiệp. Chúc hai em tiếp tục tiến sâu vào vòng trong.
Không thể nói gì hơn là quá tuyệt. Không biết sau cuộc thi Ban tổ chức có dự án in thành CD để bán để gây thêm quỹ và sử dụng tiền vào các mục đích từ thiện nhỉ?

Chào Thân ái & Quyết thắng!

Anh vote phiếu thứ 127 cho: SBD G-08: Lệ Buồn của Duy Phúc và Việt Anh. Giọng Nam khá mạnh, tốt. Giọng nữ hình như lấy hơi bằng mũi!? khá chuyên nghiệp. Chúc hai em tiếp tục tiến sâu vào vòng trong.
Không thể nói gì hơn là quá tuyệt. Không biết sau cuộc thi Ban tổ chức có dự án in thành CD để bán để gây thêm quỹ và sử dụng tiền vào các mục đích từ thiện nhỉ?
anh ơi, giọng nữ ở đâu thế ah? 2 em này là nam mà ^^

Chào Thân ái & Quyết thắng!
:) anh ơi , tình hình là chẳng ai trong 2 đứa đấy là nữ đồng thời cũng chẳng đứa nào trong chúng nó chịu nhận mình đang hát jọng nữ cả anh ạ :))