Bầu chọn bài hát yêu thích đợt 9 18/04-23/04/2007

Bạn chọn bài hát nào?

• Creep

Votes: 5 0.9%
  • In my place

Votes: 1 0.2%
  • Stand by me

Votes: 2 0.4%
  • Sorry I love you

Votes: 14 2.6%
  • Truly madly deeply

Votes: 51 9.5%
  • Tong hua

Votes: 104 19.4%
  • Wonderful tonight

Votes: 7 1.3%
  • Vì sao thế?

Votes: 21 3.9%
  • Khoảnh Khắc

Votes: 0 0.0%
  • Set

Votes: 2 0.4%
  • Một lần được yêu

Votes: 142 26.4%
  • Now and forever

Votes: 52 9.7%
  • Cơn mưa mùa đông

Votes: 19 3.5%
  • When you tell me that you love me

Votes: 117 21.8%

• Total voters
    537
  • Poll closed .
Hihi ban Phuc' ko nhuong` to' thi sao ma thang' dc chu . To chi mong duoi dc ay', 100 vote cho so' dep ma` co' mai~ ko dc day
Ấy đang được dưới, còn trách tớ gì nữa =))
Bạn xoài chả chịu nói trước gì cả, mà cậu phải nói với các em 0609 í, tớ 0 biết gì đâu =))
Mà tối nay thế nào người yêu bạn chả nhất, anh admin ơi anh admin ... :((
100 số công nhận đẹp thật, nhưng tớ lại nghĩ với ấy số 150 nó đẹp hơn cơ ;))

Chỉnh sửa cuối:
ôi tuần này bài nào cũng hay nhỉ ... sao I'm sorry I love you hay thế mà ít vote hic :"> ... :mrgreen: ... bài đấy hay thật đấy :* ...

Tonghua nghe n` qua' roi h nghe lai. thay ko co j dac biet [-( tai. ban. NA ha't hay y nhu* ca si ng ta hat bai day roi >:) ;)) nên nghe lại ko cảm thấy có j mới cả :mrgreen: .. thích những bài lạ và đc refresh hoặc có chút khác so với bản gốc hơn ... như kiểu Và cơn mưa tới của e Mai ... mang cái nét riêng của ng` hát :x hay cái giọng khàn khàn như Phương Thanh trong 1 lần đc yêu của e Bánh Trưng heo :x ...

Chỉnh sửa cuối:
Có ng đc vào vòng 2 mà lại dưới cả ng bị loại,thì chắc là cũng giống nhau cả thôi.Ng ta gửi 1 bài mà đã đc rồi đâu cần gửi nhiều đâu.Bh nói gì đc nữa loại thì cũng đã loại rồi.Tiếc quá vote mất rồi ko cũng vote thêm cho đc nhiều phiếu.Hehe góp vui tý thôi chúc các bạn vote vui vẻ(sắp bầu cử quốc hội rồi đấy tha hồ mà nhiều phiếu).Peace...Các bạn thi vòng 2 cố lên...<:p

Sắp bầu cử quốc hội rồi mà em đã làm CMND đâu mà đòi đi vote hả anh :p
@ chị Thủy nhá : chị Nguyệt có nhờ update profile thôi mà cũng không giúp >:p
@ Vân : oài,
Thi to' van dang co' vote day, nhung lam zi co fieu' nao ma vote
chán quá, ấy cứ đánh kiểu VIQR này tớ khó dịch quá, tạm hiểu là cái câu này " tiền hậu bất nhất " ;))
Tu nhien ay' noi cai zi ma toi nay ai dang dung t3 se ve` nhat, to nghe ma giat ca minh`, tuong ban giup to
Đang giúp đây mà :">

MỌI NGƯỜI ƠI ... !! VOTE CHO "Một lần được yêu" - cho bạn Thi Vân hàng xóm lớp mình/em/anh nhé :">

Chỉnh sửa cuối: