.: Chuyện trò HAO-Ams-UK :.

Re: Hội ngộ tại UK lần 1 - Xmas 2005 !

Vũ Hoàng Yến nói:
Thủy à, bây giờ cũng ko quá gần nhưng cũng ko quá sớm để bàn chuyện nhà ở rồi em nghĩ sao?
ko phải ai cũng có nhà bạn bè quen biết, đặc biệt là những em bé bé/bạn mới sang , chị ko hiểu có quá tải ko? hiện tại có ai có thể 'chứa chấp' nhỉ?
Mong là ai có điều kiện thì giơ tay nhiệt tình, ta có thể chưa làm list đàng hoàng nhưng sơ qua để biết tình hình nhỉ. cuối tháng 10 rồi còn gì

anh Vũ ơi noel anh sang UK à?
Em Yến lo cho anh Tống Tuấn nhất đúng không :D:p

Last edited by a moderator:
Đặng Vân Hà nói:
Chị chưa xin giấy mời cho ai bao h nhưng trường có cái form online, điền vào rồi người ta làm cho ... chị cũng chưa biết thế nào

Em Xòe em Vân đâu rồi ???
... chi Ha yeu gui em cai link form online moi a .. :D:D .. :biggrin: ... :x :x ..

Các anh các chị ui, cho em hỏi tí! ;;) Hồi các anh chị chuẩn bị sang UK thì các anh chị học Tiếng Anh ở đâu cho tốt để thi IELTS ạ??? :-/

hic, sao lại hỏi Ielts ở đây hả em ;;) nên vào topic Kinh nghiệm học ở Anh trong clb du học ấy ;;) trong đấy chat còn ác hơn bên này :D
trong clb du học cũng có vài topic nói về Ielts rùi thì phải

học nhanh thì vào Hội đồng anh chỗ Cát Linh em ạ, Ielts thì có gì đâu chỉ là mẹo cố gắng một tẹo, ko nhớ ngày xưa ai bảo học 3 tháng lên nửa điểm, nhưng nói chung cứ cố gắng thì lên 1 cũng ko khó ;)

học thầy cô giáo ams thì chị ko nhớ vì chưa học em thử lục mấy topic cũ lên vậy :mrgreen: :x

anh yên tâm ạ ^^ .. đến hôm đấy ... giống như ngày về .. sẽ có đính giấy giếc đàng hoàng trước ngực để mọi người biết ai với ai anh Long ạ ^^ ...

thê thôi dán sau lưng mọi người anh nhé .. =)) =)) .. =)) :)) .. :D:D:p ..

.. chị Yến .. :D .. bọn em cũng chưa biết ạ :D .. nhưng mà in hay viết đều no pro .. :p .. :biggrin: ... :D:D ..

tuyên vào làm security với em đi,em làm truởng ban,anh phó ban nhé :D
làm security dc ngắm chị em thoải mái :D

.. anh Tuyên làm cái khác rồi .. :D .. anh Xòe không phải thế .. =)) =)) =)) ...

.. anh Tuyên nhờ ;;) .. :D:D .. :biggrin: ...

đúng là tuyên cò,đầu óc toàn chim với cò :|
làm thế cho nó cute thôi :))